



TET kwa kushirikiana na Aspire inawaalika Walimu wa shule za Sekondari wa masomo ya Kiingereza, Hisabati, Biolojia, Kemia, Fizikia na Elimu ya Biashara kwenye utengenezaji wa maudhui ya Kidigiti.

Vigezo na Masharti: Mwalimu

- 1.Awe na ujuzi wa TEHAMA
- 2.Awe na uzoefu wa matumizi ya TEHAMA
- 3.Awe na uzoefu katika kufundisha somo husika kwa muda usiopungua miaka mitatu (3)

Jinsi ya kutuma maombi:

Tembelea fomu ya kuomba nafasi kutumia kiunganishi hiki:

<https://docs.google.com/forms/d/1F3hUqK1GEhKDbpkDTZaa7izBPktlvOT9cCEX7eohFM/edit>

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe **20/11/2025** saa **6:00** usiku